วันที่ 26 เมษายน 2567 เวลา 13.00 น. นายกเทศมนตรีตำบลวังม่วง ได้มอบหมายให้กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ร่วมกันทำความสะอาดศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลวังม่วง เพื่อป้องกันโรคติดต่อที่อาจจะเกิดขึ้นกับเด็กนักเรียนในศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก โดยทำความสะอาดบริเวณรอบนอกของอาคารศูนย์เด็กเล็ก ตัดแต่งกิ่งไม้ ทำความสะอาดของเล่น บริเวณสนามเด็กเล่น ปัดกวาดทำความสะอาดสื่อการเรียนการสอนให้เป็นระเบียบ เพื่อป้องกันเชื้อโรคติดต่อที่อาจจะเกิดขึ้นกับเด็กได้
Facebook Comments Box