วันพฤหัสบดี ที่ 16 พฤษภาคม 2567 โดยนายสุเทพ ดิบแดง นายกเทศมนตรีตำบลวังม่วง เป็นประธานเปิดโครงการส่งเสริมเศรษฐกิจพอเพียง (ตามหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 เพื่อส่งเสริมการลดรายจ่ายเพิ่มรายได้ของประชาชนในเขตเทศบาลตำบลวังม่วง และให้ประชาชนในเขตเทศบาลตำบลวังม่วงนำความรู้แนวคิดเศรษฐกิจพอเพียงมาใช้ในการดำเนินชีวิตประจำวันของตนเองได้ ณ ศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง
Facebook Comments Box